M21-CS08BL
- All products
- Bộ Rửa Xe Vệ Sinh Máy Lạnh35 products
- Hệ Thống Phun Sương120 products
- Máy Bơm Áp Lực Mini144 products
- Máy Bơm Chìm184 products
- Máy Bơm Hoá Chất22 products
- Máy Bơm Hơi Khí Nén32 products
- Máy Bơm Nước176 products
- Máy Bơm Trợ Lực Tăng Áp76 products
- Máy Bơm Xăng Dầu Nhớt57 products
- Máy Bơm Áp Lực Cao187 products
- Năng Lượng Mặt Trời25 products
- Phụ Kiện Bơm Nước314 products
- Thiết Bị Dụng Cụ707 products
- Dụng Cụ Điện Lạnh4 products
- Đồng Thanh10 products
- Keo Dán4 products
- Máy Cưa Xích Pin1 product
- Thiết Bị Quấn Dây1 product
- Bình Ắc Quy40 products
- Dây Điện Dây Nguồn14 products
- Dimmer Điều Chỉnh Tốc Độ6 products
- Điều Khiển Từ Xa7 products
- Nguồn Điện Biến Thế Adapter58 products
- Quạt 12V 24V 220V13 products
- Sạc Pin Bình Ắc Quy46 products
- Tản Nhiệt Nước13 products
- Áo Vệ Sinh Máy Lạnh9 products
- Bấm Ống Áp Lực12 products
- Bình Phun Xịt Trừ Sâu Khử Trùng15 products
- Chổi Than4 products
- Đèn LED8 products
- Hàn Ghép Pin36 products
- Mạch Điện Tử26 products
- Máy Cắt Máy Mài4 products
- Máy Hút Chân Không4 products
- Máy Phun Sơn8 products
- Máy Thổi Hút Bụi13 products
- Pin Sạc332 products
- Bộ Lưu Điện UPS DC38 products
- Pin Đèn Năng Lượng Mặt Trời9 products
- Pin Máy Cân Bằng Laser14 products
- Pin Robot Hút Bụi Lau Nhà11 products
- Pin Xe Điện2 products
- Bình Ắc Quy Pin32 products
- Box Pin Sạc35 products
- Khối Pin Sạc105 products
- 12.8V 4S – LiFePo46 products
- 12V 3S – Lithium-ion53 products
- 14V 4S Lithium-ion3 products
- 21V 5S – Lithium-ion2 products
- 24V 6S Lithium-ion13 products
- 24V 8S – LiFePo42 products
- 3.2V 1S – LiFePo49 products
- 3.7V 1S – Lithium-ion3 products
- 48V 13S – Lithium-ion1 product
- 6.4V 2S – LiFePo42 products
- 7.4V 2S – Lithium-ion6 products
- Pin 186505 products
- Pin Sạc Dự Phòng13 products
- Pin Sắt LiFePo425 products
- Pin Thiết Bị Cầm Tay67 products
- Thiết Bị Dùng Pin22 products
- Thiết Bị Đo Lường8 products
- Thiết Bị Tự Động12 products
- Tủ Điện5 products
- Thiết bị đồ chơi Ôtô24 products
- Van Điện Từ – Solenoid Valve29 products
Hiển thị kết quả duy nhất
Máy cưa xích pin 8inch Dekton M21-CS08BL công nghệ Brushless chân pin phổ thông
1,480,000 ₫
Thương hiệu: DEKTON
Model: M21-CS08BL
Chân Pin Makita phổ thông 18V21V.
Motor: Brushless - không chổi than
Chiều dài xích: 8 inch
Tốc độ: 8m/s
Bình chứa dầu: 70ml
Có chỉnh lưu lượng dầu.
Chất liệu: Đồng - Hợp kim - Nhựa ABS
Thân máy chưa kèm pin và sạc.
Sản phẩm chính hãng mới 100%